YD K36
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
YD K36

Chung tay xây dựng YD hùng mạnh

Trang ChínhPortalGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

vote girl xinh yd

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
qua_cam

vote girl xinh yd Empty
Bài gửiTiêu đề: vote girl xinh yd   vote girl xinh yd Icon_minitimeWed Jan 26, 2011 6:42 pm

Chào các bạn! Mình là thành viên YD,là ai thì các bạn ko cần biết.Mình chỉ muốn 4rum lớp ta sôi động hơn nên lập vài topic cho xôm Very Happy
Theo như mắt tại hạ thì girl lớp ta cũng...xinh xinh đấy chứ!Các bạn vào bỏ phiếu xem theo các bạn girl nào của YD thuộc hàng xinh xắn,dễ thương,cute nào!1 bạn có thể vote nhiều cho nhiều girl.Ko đẹp người thì cũng đẹp nết
Nhưng ĐẶC BIỆT LƯU Ý: để tránh xích mích,mất đoàn kết nội bộ,các bạn chỉ cần nói đến sự lựa chọn của mình,ko bình luận or chê bai sự lựa chọn của người khác or chê bai bất kì girl nào của lớp ta Evil or Very Mad .Lời nói chẳng mất tiền mua mà! rabbit
Nào,ai mở hàng trước?! cheers cheers
kehatrong1508

kehatrong1508

vote girl xinh yd Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: vote girl xinh yd   vote girl xinh yd Icon_minitimeMon Jun 13, 2011 11:33 am

xam wa má ơi.
@@
-q/
Master
Sơ nhập
Sơ nhập
Master

vote girl xinh yd Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: vote girl xinh yd   vote girl xinh yd Icon_minitimeWed Jun 15, 2011 11:25 am

Đầu năm tới giờ tôi không có thời gian thiết kế web & diễn đàn lại, có lẽ chưa hấp dẫn các bạn nên không thu hút sự tham gia của các bạn. Đầu năm sau tui sẽ phát động lại với quy mô lớn hơn( do năm sau mới có nhiều thời gian nghiên cứu ).

Vui khi các bạn tham gia!!!!!!
https://105301d.forumvi.com
Sponsored content

vote girl xinh yd Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: vote girl xinh yd   vote girl xinh yd Icon_minitime

vote girl xinh yd
Trang 1 trong tổng số 1 trang